“Kakana mutum ne mai karimci. Ya taimaki mutane ta hanyar ba da lokacinsa da dukiyarsa; bai taba neman komai ba. Gidauniyar ta ba mu damar girmama shi tare da ci gaba da bayar da abin da ya gada.”

Ron Bracalente, Shugaba & Shugaba

A cikin 2015, Silvene Bracalente Memorial Foundation an ƙirƙira shi azaman haɓaka ruhi da gadon wanda ya kafa Bracalente, Silvene. Ya kasance mai hangen nesa, mai hadarin gaske kuma mai son mutane. Ya ba da kyauta ga mabukata da al'ummarsa. Bai taba neman karramawa ba, kawai yana son wasu su yi nasara.

SBMF tana ba da jagora, tallafi da horarwa da kuma tallafin kuɗi ga ɗalibai a cikin masana'antar masana'antu. Haɗin kai tare da makarantun kasuwanci na cikin gida, SBMF yana ba da damar inuwa, jagoranci da tallafin karatu ga ɗaliban da ke neman sana'a a masana'antu.

Don girmama Silvene Bracalente na ƙaunar wasanni, ya kasance ƙwararren ƙwararren ƙwararren ƙwararren ɗan wasa ne kuma ɗan wasan motsa jiki, SBMF yana riƙe da Silvene Bracalente Memorial Foundation Shoot da Mai tara kuɗi don tara kuɗi da wayar da kan masana'antu da mahimmancin ci gaba da ilimin kasuwanci.

Since our founding, SBMF has raised more than $345,000.

MANUFA

Don haɓaka al'adun jagoranci, koyo da haɗin gwiwa tsakanin masana'antun, malamai, da masana masana'antu don ƙaddamar da ƙwararrun masana'antu na gaba na gaba.

KASHI

Gidauniyar Tunawa ta Silvene Bracalente tana cikin girmamawa da tunawa da wanda ya kafa Bracelente, Silvene Bracalente. Muna goyon bayan ruhinsa na bayarwa da kuma ƙaunarsa ga wannan masana'anta.

 1. Yana goyan bayan da bayar da albarkatu don ilmantar da sana'o'in masana'antu, tare da ba da fifiko na musamman akan Mashin Machining.
 2. Yana kawo wayar da kan jama'a ga ingantaccen tasirin masana'antu a cikin al'ummarmu, makarantu da mafi mahimmancin iyalai waɗanda ke haɓaka zuriyarmu ta gaba.
 3. Gina alaƙa da bayar da kuɗi ga cibiyoyin ilimi da sauran kasuwancin tare da shirye-shirye masu alaƙa da ingantattun injina.

Silvene Bracalente Memorial Foundation rajista ce ta doka 501(c)(3), EIN# 47-3551108. Duk gudummawar da ba za a iya cire haraji a matsayin gudummawar sadaka ba.

Gudunmawa sun haɗa da:

 • Quakertown Community School District
 • Makarantar Fasaha ta Upper Bucks County
 • Me Yayi Kyau Game da Masana'antu, PA,
 • Lehigh Sana'a da Cibiyar Fasaha
 • Cibiyar Fasaha ta Sana'a
 • Makarantar Fasahar Fasaha ta Yankin Bethlehem
 • Cibiyar Sana'a da Fasaha ta Western Montgomery
 • Kwalejin Penn
 • Thaddeus Stevens ne adam wata
 • Cibiyar Fasaha ta Arewa Montco
 • Tawagar Emma 4 Ever Fighting Childhood Cancer
 • Church of Saint Isidore da Christ Church of UCC