Lokacin da kuke aiki tare da BMG, kuna aiki tare da ƙungiyar duniya waɗanda suka san kasuwancinku da Bracalente Edge™ shine tushen abokan aikinmu na duniya da na gida.
Muna da ƙungiyoyi masu aiki a cikin gida da kuma cikin ƙananan yankuna masu tsada don samar muku da mafi kyawun kuɗi don saduwa da manufofinku na ƙasa. Masananmu sun san inda da yadda ake samar da ingantattun kayan aiki. Muna lura da kuma hasashen abubuwan cikin gida da na duniya gaba ɗaya da kuma yunƙuri don tabbatar da ayyukanku ba tare da yankewa ba.
Ba kawai kuna samun abu ne daga BMG ba, kuna samun garantin BMG - irin tsararrun tsarin da muke da su a cikin tsire-tsire masu mallakar BMG ana kiyaye su a masu samar da mu. Muna aiki don haɓaka ci gaba da sadarwa da amfani da mafi kyawun ayyukan BMG yayin haɓakawa, samarwa, tsara ƙira da isar da sassan ku. Daidaitaccen aikin inji wanda ke haɓaka ƙima a cikin kowane aikin da haɓaka amintacce tare da kowane bayarwa. Muna alfahari da haɗin gwiwa da aiki.
- 13-Matakan Bincike
- Ikon Jagoran Kayan aiki
- Manhajan Ingantaccen Kayan Kaya
- Samfura zuwa Production PDF
- Certifications
- Mai bayarwa T&C
Tare da aiki a cikin Amurka, China, Indiya, da Vietnam, mun tabbatar da tsarin samar da mu ta hanyar:
- M nunawa
- Bukatun aiwatarwa
- Matsayi na ƙa'ida
- Nuna gaskiya
- Ci gaban gudanarwa
- Takaddun shaida na duniya baki ɗaya
- Gudanar da aikin aiwatarwa